PDA

View Full Version : Đề thi tuyển vào Agribank

trantuanvu
05-06-2009, 10:12 AM
______________Đề thi tuyển vào Agribank________________

MissU
05-06-2009, 10:20 AM
Nhìn lạ wá, MU đâu có thi cái đề như thế này

trantuanvu
05-06-2009, 10:27 AM
Mu có đề nào hem , post lên vài cái cho anh em khóa sau được nhờ , hj :beauty:

hotboyvodoi
12-06-2009, 11:52 PM
có chắc là đè thi tuyển zàof Agri ko zay???????????:hell_boy:

baba
16-06-2009, 10:13 PM
hay wa, thanks admin nhìu:sweet_kiss::sweet_kiss::sweet_kiss:

trantuanvu
16-06-2009, 10:16 PM
hay wa, thanks admin nhìu:sweet_kiss::sweet_kiss::sweet_kiss:

Mình chỉ là Smod thui , chưa tới admin đâu :surrender: ,chúc thi vào Agribank nák hehe , người nhà mình cũng làm trong đó

mimodangora
25-06-2009, 10:32 AM
các U ơi có đề thi về vị trí kế toán viên hoặc GDV ko cho mình tham khảo với nhé! Thank trc nhá!
[Tăng thêm lợi thế của bạn ko đảm bảo bạn sẽ THÀNH CÔNG!
:burn_joss_stick::pudency::burn_joss_stick:]
[/MARQUEE]

mainam
09-07-2009, 08:26 AM
ui da, gặp đợt tuyển dụng vào ngân hàng. Có được cái ni hay quá trời!
Thanks much:haha::haha::haha::haha::haha::sweet_kiss:

lazycat23_11
09-07-2009, 09:30 AM
hjhj the de thi chi co the nay thui ak, ko co phan phong van tieng anh hay cac ki nang mem sao:sure::sure:

noronno
09-07-2009, 11:26 PM
A PL ơi, đề thi này e đọc ko hiểu, cái này là thi tuyển vào vị trí nào zị a ?? Còn vị trí IT thì a có đề ko ?? :boss:

moth
09-07-2009, 11:55 PM
A PL ơi, đề thi này e đọc ko hiểu, cái này là thi tuyển vào vị trí nào zị a ?? Còn vị trí IT thì a có đề ko ?? :boss:
đề thi vô vị trí tín dụng đó em
IT thì hiện tại a chưa thấy có đề of bất kì NH nào trên mạng

trantuanvu
10-07-2009, 11:13 AM
Em cũng sắp xin vào làm Agribank đây ạ :beauty:

noronno
10-07-2009, 12:42 PM
Hên quớ, chứ đề IT mà thấy toàn là tài chính kiểu đó là ngu ! Ka ka ka !! Out chắc !! :beat_brick:

MissU
10-07-2009, 03:40 PM
Đề Agri thông thường có 4 phần: Tin học (Tối thiểu là B), Anh văn (tương đương C), Chuyên ngành (cái này có thể là phân ra đề riêng của từng chuyên ngành), và cuối cùng là phần vấn đáp (cái này là để xem cách ứng xử như thế nào đấy - Nếu do từng Agri tổ chức tuyển riêng thì phần này rất quan trọng, vì bây h các sếp rất quan tâm đến cách ứng xử)

V_Dragon
10-07-2009, 04:12 PM
Nghe cách tuyển mà lo quá, không ngờ đầu vào Ảibank cao đến như vậy. Sợ nhất là phỏng vấn.

trantuanvu
10-07-2009, 06:32 PM
uhm , học xong đại học ,qua đợt thi tuyển + phỏng vấn --> có việc làm . gian nan quá nhỉ , nhưng vô đc thì lương cao đấy , có cả khoản phụ mà :byebye:

angel1620006
10-07-2009, 08:13 PM
Em cũng sắp xin vào làm Agribank đây ạ :beauty:

Bạn mới năm nhất mà???
Sao sắp xin vào làm ở ngân hàng được zay?
Chỉ với!!!!!!!!:big_smile:
Thanks !!!!!!!!:byebye::byebye:

trantuanvu
07-08-2009, 11:11 PM
Hên quớ, chứ đề IT mà thấy toàn là tài chính kiểu đó là ngu ! Ka ka ka !! Out chắc !! :beat_brick:

IT nghèo lắm nor ơi , sau này em làm bên tín dụng đi cho giàu , a cũng nốt đi theo IT ùi , rút hem kịp , IT = ít tiền mà :cry:

Chu
07-08-2009, 11:35 PM
sao đọc vào ko bít gì hết :sweat::sweat:

vibao
08-08-2009, 12:03 PM
thi vô Agri cũng như mấy ngân hàng nhà nước khác, thi tuyển chỉ là hình thức thôi, còn lại nội bộ họ đã nhắm hết các vị trí cho người quen rồi, trừ khi bạn quá là xuất sắc thì may mắn mới đậu thôi, còn không thì out hết là cái chắc.
bạn nào vô được Agri thì chắc chắn đã có người quen làm trong đó. keke
Sự thật mất lòng.

trantuanvu
08-08-2009, 02:28 PM
thi vô Agri cũng như mấy ngân hàng nhà nước khác, thi tuyển chỉ là hình thức thôi, còn lại nội bộ họ đã nhắm hết các vị trí cho người quen rồi, trừ khi bạn quá là xuất sắc thì may mắn mới đậu thôi, còn không thì out hết là cái chắc.
Sự thật mất lòng.

Có lẽ bạn nói 99% chính xác :baffle:

xanhdotchui
08-08-2009, 03:19 PM
exactly !:doubt:
Agri cũng chưa hot đâu mà đã như thế , mấy cái Vietcombank, Đông Á, Eximbank.......còn quan liêu hơn á....:haha:

vanphong
08-08-2009, 03:20 PM
Có j đâu mà sợ, rớt thì thi lại, có j đâu mà:sweet_kiss:

vibao
08-08-2009, 08:59 PM
exactly !:doubt:
Agri cũng chưa hot đâu mà đã như thế , mấy cái Vietcombank, Đông Á, Eximbank.......còn quan liêu hơn á....:haha:

Agribank là hot nhất trong tất cả các NH đó em. lương tuy không cao nhưng bên này NH thưởng rất nhiều, thậm chí thưởng vô tội vạ luôn. với lại nó không công bố thi tuyển công khai đâu, chỉ có nội bộ thông báo chô biết thôi.
mấy NH khác như em nói đều là NMTM CP nên nó thi tuyển cũng khá là công bằng.

trantuanvu
08-08-2009, 09:04 PM
Nói chung ở ngân hàng nào cũng ngon cả , các em xinh tươi + lương thưởng ngon lành , dàn mặt tiền của
bank có tuyển chiều cao + cân nặng +số đo 3 vòng mà :confident: , nhìn mê ly :sexy_girl:

tranthuyngan
08-08-2009, 10:09 PM
không biết thi cử thế nào nhưng cứ thank cái đã

thanhnhan_tn
10-08-2009, 06:29 PM
cảm ơn bạn nha.dù không thi ngân hàng này thì mình cũng thi ngân hàng khác mà.

Rocket_NH
10-08-2009, 09:28 PM
đâu phải học ngân hàng là phải làm trong ngân hàng đâu mà lo! ăn no ngủ khỏe đi:big_smile::beauty:

trantuanvu
10-08-2009, 09:30 PM
Đề thi đc nhìu bạn quan tâm quá , down load số lượng khủng , Agribank cũng tuyệt lắm , pạn nào vô làm thì ngon lành nha :smile:

haidang713
11-08-2009, 01:13 AM
Thi vô trường khó,
Học trong trường khó,
Đi xin thực tập khó,
Tới lúc tốt nghiệp lại thấy mù mịt.
Thi, thi và thi, 12 năm thi, dh thi, đi làm cũng thi.:cry:

loveablecat
11-08-2009, 01:28 AM
Agribank có hệ thống Nh hiện đại mòa. Ngay cả máy rút atm của nó cũng tốt nhứt nước (hem lầm là dzi:byebye:)phần mềm quản lý cảu nó thì khỏi chê^^!dc đầu tư rất nhìu do chuyên gia nước ngoài viết :big_smile:
Agribanks cũng tuyển dụng nhìu người có tài mòa hem wan trọng = cấp, chủ yếu là sự nhanh nhạy ^^!

sonkay
11-08-2009, 08:22 AM
được được! kiếm một chân mới được!:sweat::nosebleed:

vibao
11-08-2009, 07:47 PM
Agribank có hệ thống Nh hiện đại mòa. Ngay cả máy rút atm của nó cũng tốt nhứt nước (hem lầm là dzi:byebye:)phần mềm quản lý cảu nó thì khỏi chê^^!dc đầu tư rất nhìu do chuyên gia nước ngoài viết :big_smile:
Agribanks cũng tuyển dụng nhìu người có tài mòa hem wan trọng = cấp, chủ yếu là sự nhanh nhạy ^^!

ai nói ATM Agribank la tốt nhất, cùi nhất thì có, hư lên hư xuống, coi cái máy ở trường thì biết kìa.
còn cái vụ kia thì anh hoàn toàn đồng ý, ai quen biết, /"nhanh nhạy" thì sẻ có việc thôi

mina.vta
11-08-2009, 08:07 PM
M ko biết có tốt nghiệp ra trường đc không nữa chứ ở đó mà lo thi vào đâu... mà ra tường rùi chắc ở nhà lun chứ đi làm mà cũng phải thi thế này........ haiz :confuse:

tuongitpro
12-08-2009, 07:13 AM
em la khóa 25 chưa vào trường mà nghe mấy bác nói sao dễ sợ wa:beat_plaster::beat_plaster:
lại hok có người wen :too_sad::too_sad: mà lại học quản trị mới ác :sad::sad::sweat:
thôi vĩnh biệt ước mơ lương cao ngắm người đẹp:choler::choler::choler:

phongthan
12-08-2009, 08:10 AM
:cry: Em thích làm đông á hay sacombank hơn hix hix.
@PL: IT mà nghèo hả anh, nhầm rồi ah. Tại anh chưa học đủ trình độ thôi, tiết lộ 1 bí mật nhỏ nhé nếu học đủ trình thì lương gấp 2 3 NH ( chưa thưởng, em ko có ý chê NH ) . Nói chung cái nào cũng vậy cả high level thì luơng cao tất :burn_joss_stick::burn_joss_stick::burn_joss_stick:

suzuky
12-08-2009, 10:24 AM
Sự thật mất lòng.

Đúng chỉ là hình thức, còn muốn có nội dung thì phải xìa tiền ra :too_sad:

loveablecat
12-08-2009, 11:03 AM
í cái đó chắc là máy cũ. Máy ATM của Agribank có thể cho thẻ của các NH khác rút dc mòa :doubt::doubt:

vibao
12-08-2009, 08:15 PM
í cái đó chắc là máy cũ. Máy ATM của Agribank có thể cho thẻ của các NH khác rút dc mòa :doubt::doubt:

bữa nay máy ATM của NH nào mà liên kết với mạng của Banknetvn hay Smartlink đều có thể rút iteefn ở các NH cả. cái này có lâu lắm rồi em ơi

loveablecat
13-08-2009, 01:36 AM
:too_sad::too_sad::too_sad: Tính quảng cáo cho Agribank mòa hố :too_sad::too_sad::too_sad:

guardian_angel
15-08-2009, 10:04 AM
lương của agri lúc mới vào thấp lắm phải hog

hong_nguyen
15-08-2009, 01:11 PM
Nơi nào cũng đầy rấy thị phi!:doubt: Chẹp chẹp, ở ẩn cho chắc

Rolling Stone
18-09-2009, 12:35 AM
trời ui! tui học khóa 20 nè. Cảnh báo trước nhe: ai có ý định vô Đông Á thì coi chừng. nghe tiếng thì hay lắm nhưng cùi bắp từ trên xuống ( thực sự thì cũng có những người giỏi thiệt ) nhưng rất ít, mà phải nói chính xác là cái ngân hàng này lừa gạt, mất dạy nữa. Cả lứa vô đó giờ chạy gần hết rồi kìa. Vô rồi mới thấy đối sự với nhân viên tệ bạc lắm, còn về vấn đề lương thì miễn bàn.... bèo nhèo chưa từng thấy, tệ hơn HDBANK nữa .. anh em cẩn thận nhé! 1 là đông á, 2 acb, 3 sacom.... hic thất vọng:burn_joss_stick:

phantaiqed
18-09-2009, 09:10 PM
trời ui! tui học khóa 20 nè

Seo để đến từ DH25AV02,treo đầu dê bán thịt chó,haha:smile::smile::smile::smile::smile:

tmkhoa
18-09-2009, 09:10 PM
Làm gì mà phản đối dữ vậy bạn. Nói vậy sao các em khóa sau dám vào các NH hàng đó thực tập và làm việc, chuyện đâu còn có đó. Mình giỏi thì sợ gì không có việc làm.

Tôi đã từng thực tập tại Sacombank rồi, nói chung môi trường ở đó tốt, nhất là anh trưởng phòng hướng dẫn rất tận tình. Còn tiêu chí vào Sacombank thì thật sự rất cao, sinh viên mới ra trường khó mà vào được vì thiếu kinh nghiệm.

Còn DongABank mình cũng thi tuyển rồi, họ tổ chức không đến nổi nào. Còn vào làm thì chưa biết sao.

Ah, mà Topic này nói về Đề thi Agribank mà. Hình như lạc đề rồi mấy you ơi!!! :big_smile:

phantaiqed
18-09-2009, 09:18 PM
Có seo,bàn luận cho anh em rõ chứ,mập mờ làm j :sure::sure::sure::sure:

moth
19-09-2009, 10:01 AM
topic này để thảo luận về đề thi post ở đầu
Còn mún nói về việc làm ở NH thì có nguyên 1 topic "Làm ở NH khó hay dễ"
No spam
Thân!

vodichkarate
19-09-2009, 11:13 PM
Quá tuyệt! Có những bài thi này để tham khảo, dù sao sinh viên chúng ta cũng cần nó để khởi động trước khi bước vào cuộc đua tuyển vào ngân hàng.:big_smile:

katrungka
23-09-2009, 11:27 PM
Mình chuẩn bị thi tuyển vào ngân hàng Agri bên phòng tín dụng, nhưng chưa tưởng tượng đề thi tuyển ra sao. Mọi người giúp với, cho mình xin mấy cái đề thi tín dụng năm trước. Cảm ơn nhiều.

nguyenthuydungnh
25-09-2009, 06:15 AM
Minh cung sap thi vao vi tri tin dung o Agribank ban nao co de cua nam ngoai, giup minh nhe, thx nhiu

phuclay_xd
29-09-2009, 07:40 PM
hahahah vấn đề việc làm quả là gian nang quá huuu, ko biết có ai biết giới thiệu vị trí nào trong các ngân hàng không nhỉ, nghèo chút cũng dược nữa huuu thất nghiệp rồi
:beat_brick::sexy_girl::too_sad:

trandinhhoc_tcnhk07
04-10-2009, 04:45 PM
HI all! :)
đề thi vao Agribank đây, các bạn download về tham khảo nhé!
chúc các bạn thi tốt :big_smile:

members thấy có ích thì nhấn THANK là đựoc rùi, hihi:big_smile:
up bài chỗ nào ta? trên thanh công cụ minh không thấy đâu cả ?

trandinhhoc_tcnhk07
04-10-2009, 09:44 PM
hi all :haha:
mình cũng có đề đó rùi, nhưng đọc vào thì thấy khó nưốt wwa đi.
kiểu này cơ hội việc làm chác out rùi hehehe:baffle:

nguyenthuydungnh
08-10-2009, 02:58 PM
Sap thi vao Agri ui`, lo qa', 15/10 nay thi:pudency:, co len cac bac thi Agri, ma cac bac o Mien Nam thi thi truoc mien bac bon em nhi:byebye::byebye:

HI all! :)
đề thi vao Agribank đây, các bạn download về tham khảo nhé!
chúc các bạn thi tốt :big_smile:

members thấy có ích thì nhấn THANK là đựoc rùi, hihi:big_smile:
up bài chỗ nào ta? trên thanh công cụ minh không thấy đâu cả ?

ơ bạn ơi, tớ chả thấy chỗ nào dow là seo vậy ta, bạn cho mình nick YH nha:pudency:, thực sự là thi vào Agri tớ thấy rất lo:beated:

Andy_H
08-10-2009, 03:26 PM
Sự thật mất lòng.

Tại sao lại có những suy nghĩ, phát biểu tiêu cực & sáo rỗng thế này nhỉ. Thay vì ngồi đó tưởng tượng và lo lắng thì down đề thi về mà làm đi, để xem sức mình tới đâu còn cố gắng chứ. Đừng phát biểu tiêu cực thế làm nhụt chí mọi người. Be always ambitious & optimistic!!!

Tiny_cat
10-10-2009, 10:55 PM
Hum nay các bác trong HCMC thi 1 môn vào Agribank rùi. Em ở ngoài HN. Đang hơi bị lo đây ạ :sad:
Mai các bác thi xong môn nghiệp vụ tín dụng thì bảo hộ em dạng đề với nhé. Thế cho yên tâm phần nào. Em sợ học lý thuyết lắm, huhuhu :too_sad:
Hì hì hì, dù sao cũng chưa đến ngày mai. Chúc các bác thi tốt nghen! :byebye:

justintran_banking
11-10-2009, 09:31 AM
không biết ngân hàng nông nghiệp phát triển nông thôn có cho bằng cao đẳng thi không ạ anh chị nào biết giúp em với ! với em hỏng có quen ai làm ngân hàng hết:too_sad::too_sad: em nghe nói vô ngân hàng làm phải quen biết nữa :too_sad::too_sad: không biết ra trường rồi sẽ ra sao nữa mong các anh chị giúp đỡ!

lacloi
02-01-2010, 07:27 AM
______________Đề thi tuyển vào Agribank________________
:sweet_kiss:wow đúng pác phong lưu thật rồi....:big_smile:

TuanVipPro86
19-05-2010, 05:35 PM
Xem thêm tài liệu tại đây

* Tập hợp các đề thi tuyển vào các ngân hàng (http://ngoinhachungnet.com/forum/showthread.php?t=13677)
* Tổng hợp sách và tài liệu về ngành ngân hàng (http://ngoinhachungnet.com/forum/showthread.php?t=13678)

1. Đề thi nghiệp vụ thẻ ngân hàng Hàng Hải -Maritime Bank
Đề thi kế toán vào ngân hàng Bắc Á
2. Đề thi kế toán vào ngân hàng AgribankĐề thi tuyển nhân viên tín dụng vào ngân hàng ArgriBank
3. Đề thi tuyển nhân viên tín dụng vào ngân hàng Hàng Hải -Maritime Bank (18/10/2009)
4. Đề thi tuyển nhân viên tín dụng vào ngân hàng ACB (10/10/2009)
5. Đề thi tuyển nhân viên tín dụng vào ngân hàng Bắc Á (09/2009).
6. Đề thi giao dịch viên Ngân hàng Đại Á (09/2009)
7. Ôn thi Tài chính tiền tệ- Chuyên viên Ngân hàng Nhà Nước
Đề thi tuyển vào Ngân hàng MHB
8. Một đề thi tuyển Giao dịch viên Ngân hàng.
9. Đề thi tuyển Nhân viên Tín dụng Vietcombank
10. Đề thi tuyển Kế toán Vietinbank
11. Đề thi tuyển vào bộ phận nhân sự MilitaryBank
12. Đề thi Giao dịch viên Lienvietbank
13. Đề thi tuyển Nghiệp vụ thẻ Vietinbank
14. Các câu hỏi phỏng vấn tại SEABank
15. Một số câu hỏi trắc nghiệm Tiếng Anh Tài Chính Ngân Hàng

Ngoài ra còn có 1 số đề thi khác nữa...

Download các đề thi tuyển vào các ngân hàng tại đây: http://ngoinhachungnet.com/forum/showthread.php?t=8255

dothanhtrung
21-05-2010, 06:50 PM
Xem thêm tài liệu tại đây

* Tập hợp các đề thi tuyển vào các ngân hàng (http://ngoinhachungnet.com/forum/showthread.php?t=13677)
* Tổng hợp sách và tài liệu về ngành ngân hàng (http://ngoinhachungnet.com/forum/showthread.php?t=13678)

1. Đề thi nghiệp vụ thẻ ngân hàng Hàng Hải -Maritime Bank
Đề thi kế toán vào ngân hàng Bắc Á
2. Đề thi kế toán vào ngân hàng AgribankĐề thi tuyển nhân viên tín dụng vào ngân hàng ArgriBank
3. Đề thi tuyển nhân viên tín dụng vào ngân hàng Hàng Hải -Maritime Bank (18/10/2009)
4. Đề thi tuyển nhân viên tín dụng vào ngân hàng ACB (10/10/2009)
5. Đề thi tuyển nhân viên tín dụng vào ngân hàng Bắc Á (09/2009).
6. Đề thi giao dịch viên Ngân hàng Đại Á (09/2009)
7. Ôn thi Tài chính tiền tệ- Chuyên viên Ngân hàng Nhà Nước
Đề thi tuyển vào Ngân hàng MHB
8. Một đề thi tuyển Giao dịch viên Ngân hàng.
9. Đề thi tuyển Nhân viên Tín dụng Vietcombank
10. Đề thi tuyển Kế toán Vietinbank
11. Đề thi tuyển vào bộ phận nhân sự MilitaryBank
12. Đề thi Giao dịch viên Lienvietbank
13. Đề thi tuyển Nghiệp vụ thẻ Vietinbank
14. Các câu hỏi phỏng vấn tại SEABank
15. Một số câu hỏi trắc nghiệm Tiếng Anh Tài Chính Ngân Hàng

Ngoài ra còn có 1 số đề thi khác nữa...

Download các đề thi tuyển vào các ngân hàng tại đây: http://ngoinhachungnet.com/forum/showthread.php?t=8255

ghét nhất là mấy cái kiểu quảng cáo poup.
Link đây down tẹt ga
http://tailieu.sinhviennganhang.com/files/36_Tap_hop_de thi_vao_ngan_hang.zip

hue anh
26-05-2010, 04:31 PM
bạn nào có đáp án của đề thi trên thì up lên giúp mình nhé! cảm ơn nhiều!

trantuanvu
15-09-2010, 02:34 PM
Ai có đáp án và đề thi mới thì update lên đây luôn nha
Thanks

nguyenthily86
18-09-2010, 07:59 AM
Đề thi Agribank năm 2009 nè: có ai giải được không, giải giùm đi?:beauty:
Giả sử NH A hiện nay:
- Lãi suất huy động bình quân: 0.6486%/tháng
- L/s cho vaybình quân: 0.97%/tháng
Tỷ lệ thu lãi chỉ đạt bình quân: 98%
- Tỷ lệ: + Dữ trữ bắt buộc: 1%
+ Dữ trữ thanh toán: 5%
Tất cả các chi phí kinh doanh(trừ tiền lương) chiếm 0.1% trên tổng dư nợ.
theo cơ chế khoán để có một đồng tiền lương phải tạo ra được 4 đồng thu nhập (thu - chi chưa lương)
Hiện tại NH A không phải vay NH cấp trên, vốn huy động vừa đủ để cho vay không xảy ra tình trạng thừa và thiếu vốn.
Với các dữ liệu như trên nếu được vào làm việc tại ngân hàng A, anh (chị) phải duy trì mức dư nợ bình quân là bao nhiêu để có mức lương là 5 triệu đồng 1 tháng

freedom.freedom
19-09-2010, 01:32 PM
cám ơn đã share nhé, rất bổ ích

paulscholes
20-09-2010, 06:47 PM

Argri là ngân hàng con ông cháu cha thì có! Trên sài gòn thì hok biết chứ ở chỗ mình trong Agri thì mặc định 1 nhân viên ngân hàng được 1 suất cho con em đấy! Thi tuyển chỉ là hình thức.:matrix:

khigay
22-09-2010, 10:17 AM
sao ko có ai giải bài trên vậy?
mình ko học ngân hàng nên giải theo cách mình hiểu, ko biết thế này có đúng ko? Cán bạn cùng xem và cho ý kiến nhé!

Gọi A là mức dư nợ bình quân
B là mức vốn huy động bình quân
=> B = A + (1%+5%)A (1)
Để có 5 triệu tiền lương thì thu nhập chưa có lương = Tổng thu - Tổng chi = 5x4 = 20 triệu
Trong đó:
Tổng thu = 0.97% x A x 98%
Tổng chi = 0,6486% B + 0,1%A
=> Tổng thu - Tổng chi = 0,97% x A x 98% - 0,6486 B + 0,1% A = 20 (2)
=> Từ 2 phương trình (1),(2) giải ra ta có
A = 12 263,61875 triệu đồng
KL: Cần duy trì mức dư nợ bình quân là 12 tỉ 263 triệu 618 nghìn 750 đồng

khigay
23-09-2010, 11:50 AM
:angry: Sao hok có ai giải hết zay ne

haphuongthuy
18-10-2010, 09:32 PM
cám ơn bạn đã pot bài này lên nha mình vừa thi tốt nghiệp xong đang thất nghiệp nên cần những đề thi như thế này để tham khảo ! :byebye:

hoangkim89
17-11-2010, 04:24 PM
Hi, rất vui được làm quen với các bạn

mà sao không vô mấy đề tài trên được vậy?

Donghoangkhoi
05-12-2010, 09:55 PM
Rất cảm ơn DoThanhTrung da gủi link này. chúc thành công

ranh_nua!
07-04-2011, 07:29 AM
thanks anh chị nhá, down về xem thử thế nào...:byebye: