Đăng ký Ðăng nhập

Scroll Left
(130 x 300)
Xem tại Đây...

Scroll Right
(130 x 300)
Xem tại Đây...
Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 100 của 114

Chủ đề: Anti Fan SNSD

[D]ream[B]oy's Avatar
    [D]ream[B]oy vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Thành viên chính thức
  2. Đang ở
    PTIT
  3. Bài viết
    23
  4. Thanks
    2
  5. Thanked 0 Times in 0 Posts
  6. Ðề: Anti Fan SNSD

xì tin thật

8. Đang ở
    TrÁi TiM
  9. Bài viết
    495
  10. Thanks
    161
  11. Thanked 70 Times in 35 Posts
  12. Ðề: Anti Fan SNSD

Nản quá .. các bạn bảo là box anti nên fan bọn mình ko vào đc .. vậy tại sao lúc trước mình lập box fan SNSD thì vào spam rõ lắm .... thêm nữa bọn mình ko chịu đc cái cảnh ngồi sau lưng nói xấu thần tượng người khác ...đủ hiểu con người các bạn thế nào .... các bạn bảo SNSD yêu đương với nhóm nhạc khác vậy họ ko có quyền à ... ho có phải là bạn trai của bạn ko ? mà cái việc đó lại là tin đồn nữa ... nếu muốn bảo vệ thần tượng của bạn thì bạn phải làm sao khi họ nhìn thấy fan của họ xử sự 1 cách lịch sự chứ ko phải lập box đi bới móc người khác đâu ... 1 fc fan hùn mạnh là fc fan có những hoạt động bổ ích chứ ko phải ngồi mà spam nói xấu người khác đâu bạn ... nhưng cái clip do cắt ghép chỉnh sữa chả thay đổi đc bản chất của 1 con người đâu ... mình mong mọi người hiểu .. hãy sống hòa bình đi ... hãy làm sao khi chết mình cười mà mọi người khóc
    AQ AQ AQ AQ AQ AQ

mtbmt's Avatar
    mtbmt vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Thành viên tích cực
  14. Đang ở
    chưa có lớp
  15. Bài viết
    225
  16. Thanks
    10
  17. Thanked 15 Times in 12 Posts
  18. Ðề: Anti Fan SNSD

Xem thấy bùn cười qá

20. Đang ở
    TrÁi TiM
  21. Bài viết
    495
  22. Thanks
    161
  23. Thanked 70 Times in 35 Posts
  24. Ðề: Anti Fan SNSD

Trích dẫn Gửi bởi tudao Xem bài viết
    Bạn không phải là fan Suju và DBSK bạn không hiểu mình yêu các anh như thế nào đâu

Dành cho fan Big Bang: Các bạn đã nghe tin Tae Yang của các bạn từng hẹn hò với Yuri chưa hãy cùng đứng lên anti S9 đi nào để dành lại Tae Yang. Các V.I.P thân yêu cố lên.
    Bạn là nam hay nữ .... nếu là nam bạn có học đc những đức tính gì của 1 ngôi sao nam thần tượng ... nếu là nữ bạn yêu DBSK ...mình ko biết bạn yêu đến nhường nào ... mình cũng ko biết bạn lấy tin ở đâu nhưng bạn ko cần phải lôi cả fc fan của nhóm khác vào ...ko khac ném đá giấu tay là mấy ... thêm nữa DBSK và SNSD coi nhau như anh em ruột mình mong fan fc cũng vậy ... đừng suy nghĩ tiêu cực ....

Anti SNSD đi nó dám cướp mất Donghae với JaeJong của mình
    Bằng chứng đây
    Trong ảnh là trỵ Jess với Hae của mình huhuhuhu

đây là 1 trong những bức ảnh gây xôn xao fan fc nhưng đã đc giải thik là bức ảnh ko phải của 2 người trong ĐBSK và SNSD cái này đc giải thik lâu rồi mà bạn vẫn còn đưa lên đây đc thật nản quá ..

Trích dẫn Gửi bởi bacdautinhtu Xem bài viết
    Mình bị trúng tim đen, tim đen gì thế, nói nghe xem. Bạn bảo phản ứng thái quá khi bị người khác bóc mẽ nên chửi bạn ngu? Qua câu này thì mình càng khẳng định bạn không phải ngu bình thường nữa, mà là ngu không đỡ được. Như đã post và nói rõ, đây là topic giành cho anti fan, ngay cả tiêu để bài viết còn ghi rõ anti fan, thế mà vẫn có người không biết hay là không hiểu hoặc cố tình không hiểu mà vẫn cứ vào đây gây sự. Tưởng nói 1 lần là hiểu rồi chứ, ai ngờ IQ của bạn quá thấp, không thể hiểu được khiến người khác phải thốt lên: "Ôi, nó ngu quá"
    Bạn bảo là bạn thấy lạ khi có 1 topic anti fan 1 nhóm nhạc ở đất nước xa xôi, thế sao bạn lại không thấy lạ khi có 1 topic hâm mộ 1 nhóm nhạc ở đất nước xa xôi?
    Thích và ghét 1 nhóm nhạc là quyền của mỗi người, bạn không thể áp đặt cái bạn thích lên cho người khác được, sao các sone cứ thích vào đây gây sự thế, lòng tự trọng của các bạn ở đâu rồi, hay là các bạn không có lòng tự trọng.
    Anti fan chúng mình không hề muốn gây sự hay chiến tranh gì cả, chúng mình có 1 điểm chung là anti fan, và chúng mình lập topic này để trao đổi với nhau, cũng như topic các bạn hâm mộ vậy thôi. Anti fan không hề qua topic của các fan SNSD post bài hay gây sự, vậy mà hãy xem các sone, các fan hâm mộ SNSD, tự cho mình là thế này thế nọ, qua đây post bài gây chuyện, rồi lại bảo là anti fan gây chiến tranh, rồi close topic này lại. Ở đâu ra vừa ăn cướp vừa la làng vậy. Chính các bạn qua đây gây sự, chính các bạn gây chiến tranh, chính các bạn lại bảo anti fan thế này thế nọ, thử hỏi nhân cách các bạn đi đâu rồi.
    Mà thật đáng buồn là còn mang cái mác sinh viên ngân hàng ra nữa chứ, sinh viên ngân hàng sao lại có những loại người như bạn vậy?
    Còn vấn đề văn học ở đây chỉ là 1 ví dụ, bạn mang cái điểm văn của mình hay của bạn để nói làm gì, cái ví dụ mình đưa ra với điểm văn học của mình chẳng liên quan gì với nhau cả, trình độ của bạn chỉ có thế thôi ah?
    Bạn bảo topic này bẩn quá, vâng chính có những con người "bẩn thỉu" như bạn mà trong mắt bạn nó là như thế đấy
    VÀ CUỐI CÙNG XIN NÓI LẠI 1 LẦN CUỐI CÙNG, CHO NHỮNG AI CHƯA HIỂU, KHÔNG HIỂU VÀ CÓ LẼ KHÔNG MUỐN HIỂU. QUYỀN THÍCH HAY GHÉT LÀ QUYỀN CÁ NHÂN CỦA MỖI NGƯỜI, BẠN ĐỪNG CÓ ÁP ĐẶT CÁI SUY NGHĨ THÍCH HAY GHÉT VÀO NGƯỜI KHÁC. BẠN YÊU THÍCH SNSD, SAO BẠN KHÔNG QUA TOPIC FAN SNSD MÀ CÙNG NÓI CHUYỆN, TRAO ĐỔI VỚI NHAU? MÀ CÁC BẠN LẠI QUA TOPIC CỦA ANTI FAN ĐỂ GÂY SỰ.
    ANTI FAN SNSD KHẲNG ĐỊNH CHÚNG MÌNH KHÔNG HỀ MUỐN GÂY SỰ, CHÚNG MÌNH KHÔNG QUA TOPIC CỦA CÁC BẠN ĐỂ NÓI XẤU, VÌ VẬY MONG CÁC BẠN HÃY TỎ RA LÀ CON NGƯỜI CÓ GIÁO DỤC, VÀ HÃY CƯ XỬ CHO ĐÚNG.
    .Người có giáo dục ko lập ra mấy cái topic đi nói xấu người khác đâu bạn ...Còn ở đây ko ai có quyền chửi bạn ngu cả vì bạn đậu vào ĐHNH chứng tỏ bạn cũng có trí óc ... bạn bảo ko gây sự nhưng cái tiêu đề bạn mà lập ở 1 forum nào thì cái forum đó ko yên đâu ... mình chỉ lấy vd nếu bạn gái bạn bị nói xấu sau lưng bạn có phản ứng lại ko bạn có muốn giải thik khi mà cô ấy ko có những tính xấu đó ko hay bạn cứ để yên cứ để bị hiểu lầm ... bạn đâu có hiểu s9 bằng bọn mình nên bạn ko nên chỉ nhìn bề ngoài mà phỏng đoán bạn biết sức mạnh của báo chí và giới truyền thông là có thành ko ko thành có để có bài mà viết mà
    Lần sửa cuối bởi SNSD jessica, ngày 17-08-2010 lúc 03:26 PM. Lý do: Gộp 2 bài viết liên tục với nhau lại.
    AQ AQ AQ AQ AQ AQ

25. The Following User Says Thank You to SNSD jessica For This Useful Post:

Demon King (17-08-2010)

letulinh's Avatar
    letulinh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Thành viên chính thức
  27. Đang ở
    Nhập lớp bạn học
  28. Bài viết
    12
  29. Thanks
    0
  30. Thanked 0 Times in 0 Posts
  31. Ðề: Anti Fan SNSD

SNSD jessica
    Bạn là nam hay nữ .... nếu là nam bạn có học đc những đức tính gì của 1 ngôi sao nam thần tượng ... nếu là nữ bạn yêu DBSK ...mình ko biết bạn yêu đến nhường nào ... mình cũng ko biết bạn lấy tin ở đâu nhưng bạn ko cần phải lôi cả fc fan của nhóm khác vào ...ko khac ném đá giấu tay là mấy ... thêm nữa DBSK và SNSD coi nhau như anh em ruột mình mong fan fc cũng vậy ... đừng suy nghĩ tiêu cực ....
    Bạn nghĩ mình là gay hay sao mà nam lại thích nam, giới tính "nữ" to đùng kìa có thấy không.
    Còn về DBSK thì mình nghĩ bạn không xứng để nói về các anh. Các anh không bao giờ và chưa bao giờ là bạn của silicon cả.

bacdau : đừng lấy clip các nhóm nhạc khác lấy clip 9 trỵ lên kìa cho nó nhục
    Bực mình quá youtube xóa mất channel của AFSSubbingTeam với AFSSubbingTeam1 rồi chắc do bọn són kiện lên youtube, nhục thiệt lũ són, không làm gì dc AFS nên thưa kiện lung tung nhưng các staff AFS đã lập thêm channel AFSSubbingTeam2,3,4 rồi, xóa cái này còn cái khác són ạ. Đừng tưởng vậy là xong.

Lần sửa cuối bởi letulinh, ngày 17-08-2010 lúc 06:42 PM. Lý do: Gộp 2 bài viết liên tục với nhau lại.

tudao's Avatar
    tudao vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Thành viên chính thức
  33. Đang ở
    Nhập lớp bạn học
  34. Bài viết
    3
  35. Thanks
    0
  36. Thanked 1 Time in 1 Post

Ðề: Anti Fan SNSD

Hahaha nick con linh ta đã có, hok biết sao nó để pass dễ vậy nữa. Mọi người cứ pm em lấy pass nó mà reg nick thoải mái.

.::hawai::.'s Avatar
    .::hawai::. vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Thành viên tích cực
  38. Đang ở
    AV02
  39. Bài viết
    136
  40. Thanks
    8
  41. Thanked 6 Times in 4 Posts
  42. Ðề: Anti Fan SNSD

Không thích mà cũng ko tới nỗi anti.
    Mà sao nhiều topic về SNSD mọc ra dữ vậy!!

theresa_le217's Avatar
    theresa_le217 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Thành viên chính thức
  44. Đang ở
    DH25NH04
  45. Bài viết
    6
  46. Thanks
    10
  47. Thanked 1 Time in 1 Post

Ðề: Anti Fan SNSD

khùng ak. tự dưng vì mấy đứa linh tinh mak cãi nhau zí đồng môn

BOA's Avatar
    BOA vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Thành viên tích cực
  49. Đang ở
    Nhập lớp bạn học
  50. Bài viết
    105
  51. Thanks
    13
  52. Thanked 7 Times in 4 Posts
  53. Ðề: Anti Fan SNSD

Trích dẫn Gửi bởi letulinh Xem bài viết
    SNSD jessica

Bạn nghĩ mình là gay hay sao mà nam lại thích nam, giới tính "nữ" to đùng kìa có thấy không.
    Còn về DBSK thì mình nghĩ bạn không xứng để nói về các anh. Các anh không bao giờ và chưa bao giờ là bạn của silicon cả.

bacdau : đừng lấy clip các nhóm nhạc khác lấy clip 9 trỵ lên kìa cho nó nhục
    Bực mình quá youtube xóa mất channel của AFSSubbingTeam với AFSSubbingTeam1 rồi chắc do bọn són kiện lên youtube, nhục thiệt lũ són, không làm gì dc AFS nên thưa kiện lung tung nhưng các staff AFS đã lập thêm channel AFSSubbingTeam2,3,4 rồi, xóa cái này còn cái khác són ạ. Đừng tưởng vậy là xong.

Mình thấy bạn kia có hỏi bạn là gay hay ko đâu mà chỉ hỏi xem bạn học được những đức tính gì của các anh DBSK mà ban ý hỏi rất lịch sự khi xưng hô thần tượng của bạn ...khác hẳn với bạn ... mình đc biết DBSK cũng có lượng anti đông ko kém s9 vậy bạn có bảo vệ mấy anh đó ko ????? tuy nhóm đã tan rã nhưng mình cung rất yêu mến các anh vì s9 , boa , và DBSK là bạn tốt của nhau ... còn bạn bảo s9 dùng silicon bạn có bằng chứng hay ko mà lại nói khi mình ko biết chứ ... vơi bạn DBSK là số 1 vậy bây h cóboxoxboxx ghi anti DBSK bạn có tức giận ko ... hãy mà bảo vệ hình tượng fan fc DBDK đi bạn

secret_game's Avatar
    secret_game vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Thành viên chính thức
  55. Đang ở
    paradise
  56. Bài viết
    4
  57. Thanks
    0
  58. Thanked 2 Times in 2 Posts
  59. Ðề: Anti Fan SNSD

Hô hô giờ mới thấy cái này sao mình bỏ lỡ nhiều chuyện hay vậy nhỉ? Đầu tiên cám ơn các bạn Sone or són đã giúp topic tăng trang mong sẽ thành hot topic trong nay mai =)) Thứ 2 tôi muốn nói về lí do mà các những bạn ''són chân chính'' đã nghĩ vì vậy mà chúng tôi trở thành anti. -Các bạn nghĩ chúng tôi ganh tị vì ''9 tiên của són'' đã từng PTTM sao.Vậy nghe cho rõ này chúng tôi không vì S9 đã PTTM nên anti mà là chúng tôi anti SNSD vì ĐẠO ĐỨC & NHÂN CÁCH còn PTTM chỉ là chỉ rõ thêm cái bản chất giả tạo từ trong ra ngoài mà thôi. => 1 nhóm nhạc đầu tư vẻ bề ngoài+ những chiếc quần ngắn k còn gì để ngắn hơn,cho hỏi tài năng ở đâu? p/s: tính k nói về vẻ đẹp của SNSD nhưng thấy mấy són vào đây tung hô nên phải nói dù đã PTTM nhưng nếu k make up thì cũng k khác j lũ khọm già đâu k tin lên google mà search,tôi mang ra CM sợ các bạn bỏ cơm ám ảnh,còn với ai nói chân dài bất tận thì hãy dùng não mà nghĩ cao nhất 1m70 của bạn Sò đen ghi trong pro5 thì làm ơn trừ đi 3-5 cm jum nha,tức mấy ng còn lại thì khoảng 1m6 đổ lại thì cho hỏi chân dài ở đâu.có cần cho xem những đôi chân chụp chính diện k? vòng kiềng,đùi voi,lòi xương ôi những ''vẻ đệp'' khó hiểu của lòng són -Các bạn nghĩ chúng tôi ganh tị vì hát hay,nhảy đẹp và chúng tôi chỉ biết anti mà k bit nhìn nhận tài năng của họ như dẫn chứng của bạn love :taeyeon hát hay nhất,jessica hát hay nhì hàn quốc. Xin lỗi cho mình cười cái,bạn lôi đâu ra cái bảng xếp hạng đó vậy nhìn kĩ lại do hội đồng âm nhạc nào bình chọn vậy=)) bao nhiêu phần trăm trong số người khảo sát đó là són vậy bạn.Cho hỏi cái Kpop của bạn to bằng chừng nào. =>Cái thái độ tự mãn từ fan đến ca sĩ như vậy hỏi sao chúng tôi k anti. Về nữ thì các ss BoA,Park Bom(2NE1),JeA(BEGs),Sunye(WGs),Davichi,Grace....bạn có cần mình gửi cho các bạn nghe để so sánh k?cùng 1 bài hát xem Tae,Jess của các bạn thở không ra hơi như thế nào k (phải rồi 9 ng mà còn hát nhép và nhạc nền nhiều quá nên hát 1 mình đâu có nổi)Các bạn có quyền sống trong mộng tưởng,ôm lấy mấy cái bảng xếp hạng ấy nhưng đừng mang nó ra khoe.Hài lắm bạn ạ. -Các bạn nói chúng tôi anti bởi vì SNSD đã từng có tin đồn với các ban nhạc nam thần tượng của mình. Xin lỗi mấy bạn,cùng trainee thì quá rõ nhan sắc trước khi trên bàn mổ và đạo đức''k còn chê vào đâu được'' của các chị í rồi nên nói cũng không ai tin đâu.Động não đi tại sao lại có những tin đồn cùng 1 lúc như thế,mà lại chỉ là mem trong Suju và DBSK rồi sau này thì tin đồn vs 2PM,Shinee . Hãy nhìn thẳng vào sự thật đi người.Trước khi có những scandal đó thì các S9 ở vị trí nào bao nhiêu fan tiêu thụ bao nhiêu đĩa và sau đó thì antifan đông lên,dư luân đông lên thì s9 mới được quan tâm nhiều hơn lúc đó các bạn són mới biết đến nhiều hơn.AFS k phải là ước muốn của S9 đó sao.Thời ghẻ nị(genie) són còn tung tin Micky Yoochun DBSK hát đoạn đầu.thiệt là hài vãi. => 1 nhóm nhạc k đi lên bằng thực lực phải ăn bám những nhóm nhạc nam khác liệu có đáng bị anti ? -Nghe rõ đây chúng tôi lặp lại SNSD đáng bị anti vì ĐẠO ĐỨC & NHÂN PHẨM không xứng đáng trở thành 1 thần tượng nên đừng có ngụy biện cho những lí do kia để nói AFS chúng tôi anti mù quáng.các bạn sẽ nói do họ còn trẻ,ai chẳng mắc sai lầm và đã có những lời giải thích cho những hành động đó rồi.Thật sự tôi chưa thấy 1 nhóm nhạc nào ồn ào như S9,có lẽ cần lập ra nguyên 1 bộ phận để chuyên giải thích và xin lỗi như S9.Nhưng thực tế sau 1 thời gian thì họ vẫn k thay đổi,vẫn vô lễ với đàn anh(ở hàn quốc coi trọng lễ nghĩa nhưng lại có những hành động k chào khi lên nhận giải,thờ ơ gây chú ý khi ng khác nhận giải,gọi thẳng tên ng khác,cười khi nghe ng kia rớt đại học,khi đọc nỗi đau về số ng chết trong động đất ở trung quốc....)đừng cố biện ra những lí do vì tiff,jess ở Mỹ.nhóm nhạc nào cũng có thành viên ở Mỹ và đừng có lôi lí do đó ra,k lẽ ở Mỹ là đc quyền vô văn hóa. Còn tốc váy ,tốc áo nhau... những trò lố đó k hiểu sao các bạn thấy vui và ủng hộ.Phải rồi trên 60% là són nam và quá nửa trong đó là 30-40 tuổi mà.thử hỏi bao nhiêu người là 1 s1 chân chính hay chỉ là 1 lũ háo sắc Tôi biết cho dù có nói thế nào thì các bạn cũng sẽ tìm cho mình lí do để tin,để biện bạch thôi.nhìn lại đi ai mới mù quáng đây,ai mới là ng k chịu hiểu .dù sao các bạn cũng vào được vào DH nên mình coi như các bạn k bại não.Và vì chúng tôi tôn trọng các bạn nên đã lập 2pic riêng,nên nếu muốn chúng tôi còn chút tôn trọng thì cũng đừng vào đây spam,chửi bới nữa vì càng làm 2pic hot thêm mà thôi. P/S: -ai nói bacdautinhtu nam mà anti S9 là gay thì nhìn lại mình đi,con trai nghe gee...gee...baby baby....hay tell me boy ì ì ì ì á thì chắc bình thường lắm nhỉ? tôi k kì thị giới tính nào hết nên đừng mang gay ra chửi 1 cách thiếu tôn trọng như thế .con trai hay con gái thì sao,những bạn con trai mà nhìn rõ bộ mặt thật của S9 càng đáng hoan nghênh.Chứ k như 1 số ng chỉ thấy ''chân dài'',phùng mang chu mỏ là thích.vấp đĩa lộ hát nhép đứng cười trừ 1 lũ với nhau coi là dễ thương,chửi nhau thì coi là chân thật, ăn nói vô lễ xuề xòa thì coi là tự nhiên,nhảy sai từa lưa thì coi là cute mistake rồi chủ trương thà ''đẹp nhân tạo''còn hơn '' xấu tự nhiên'' .cứ bịt mắt bịt tai mà sống. - Còn những ai nói chúng tôi rảnh rỗi thì nhìn lại xem mình có rảnh rỗi không khi vào đây đọc hết những dòng này

60. The Following User Says Thank You to secret_game For This Useful Post:

nightwish (21-08-2010)

...love...'s Avatar
    ...love... vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Thành viên chính thức
  62. Đang ở
    love
  63. Bài viết
    51
  64. Thanks
    5
  65. Thanked 5 Times in 5 Posts
  66. Ðề: Anti Fan SNSD

Viết dài quá đọc đau hết cả mắt ...... mấy cái lí bạn nói thì bạn cũng chỉ google thôi à .... chán bạn quá ...nếu muốn lấy sự thật thì lên trang web chính thức ấy ... DBSK có bạn thì lúc đó lượng anti càng tăng đó ...mình cũng thik DBSK nên bạn ko lo mình anti đâu mà tính mình ko thik anti đâu ...1 ai đã vào sm tơn ko có tài năng thì cũng đừng mong thành công bạn có hiểu ý mình ko ,, kể cả cá nhóm nhạc khác... mình biết bạn là nữ nhưng ko cần lập 1 nick mới rồi ghi vào là nam và chửi sone là bọn háo sắc đâu bạn à
    Lần sửa cuối bởi ...love..., ngày 18-08-2010 lúc 12:20 PM.

secret_game's Avatar
    secret_game vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Thành viên chính thức
  68. Đang ở
    paradise
  69. Bài viết
    4
  70. Thanks
    0
  71. Thanked 2 Times in 2 Posts
  72. Ðề: Anti Fan SNSD

Ôi có bạn lại k bit đọc chữ vào nhầm topic rồi à,xin lỗi bạn mình là fan Kpop chứ k phải fan DBSK hay SuJu.Nên bạn có thik hay anti thì tùy bạn.Có bạn thêm tội nghiệp họ thôi à Mình tự tin là hiểu biết về Kpop của mình nhiều hơn bạn.Nên bạn k cần chứng minh sự tài năng của S9 với bảng xếp hạng nhất teayeon nhì jess của bạn đâu bạn ạ,mình đồng ý S9 biết hát,tức là biết mở miệng hát ấy =)) mình tính làm 1 bài post rõ ràng nhưng do mạng lỗi nên nó mới rối mắt như thế và pro5 mình cũng mới nhận ra là bị lỗi.cám ơn đã chỉ,mà mình chửi són nam háo sắc sai ở đâu hả bạn?có mấy són nam chịu nhìn ảnh trước PTTM của SNSD vì sợ mất hình tượng đấy thôi,và nhìn số lượng fan thống kê đi từng thành viên đi chẳng phải ít “đẹp” đứng chót đó sao

Mình k search trên google,chỉ nói những j 1 AFS cần nói .trên kia đã nói hết vui lòng đọc lại k mún chứng minh thêm,chỉ thấy buồn cười 2 chữ “tài năng” .
    -1 nhóm nhạc tài năng thì k cần dựa dẫm, k cần scandal phải k bạn.
    -1 nhóm nhạc tài năng thì cũng k cần hát nhép nhiều đến thế bạn nhỉ,trung bình mỗi ng k đến 10s vậy mà sao giọng hát live nghe thật “tài năng”.
    -là tài năng thì k cần dựa vào chú mình,k cần trainee lâu đến vậy mà vẫn chưa debut, k cần thử giọng biết bao nhiêu lần mới đậu
    -tài năng chắc k rớt giọng,nhảy sai liên miên đúng không…
    nói vậy bạn cũng biết mình ám chỉ những ai đúng không.và chính những ng nghĩ mình tài năng nên cho mình cái quyền tự mãn,ăn nói vô lễ xấc xược.thiệt là hài .khiêm tốn chút thần tượng của các bạn cũng đc nhờ đấy
    Dù k đọc j nhưng làm ơn nhìn dòng chữ cái đáng bị anti là đạo đức và nhân phẩm của họ kìa.

Thôi khi nào Kpop bạn to hơn cái miệng giếng thì nói chuyện về tài năng tiếp bạn nhé
    Nước giếng k phạm nc sông đừng vào đây tỏ ra mình đạo đức nghe mệt lắm bạn a,sang topic của mình mà bàn về 9 thiên thần hay chửi AFS thì tùy đừng ở đây mà chứng minh điều gì chỉ khiến ng khác thấy buồn cười.mục đích của mình k phải đôi co với bạn.chỉ mún làm quen vs AFS ngân hàng thôi .mún chứng minh hay cãi nhau thì mình chỉ chỗ cho nè. http://afsvn.forum-viet.net/ ,lun rộng cửa chào đón bạn
    Lần sửa cuối bởi secret_game, ngày 18-08-2010 lúc 03:36 PM.

74. Đang ở
    khu mèo quý tộc
  75. Bài viết
    947
  76. Thanks
    47
  77. Thanked 64 Times in 60 Posts
  78. Ðề: Anti Fan SNSD

Bạn không phải là fan Suju và DBSK bạn không hiểu mình yêu các anh như thế nào đâu

Dành cho fan Big Bang: Các bạn đã nghe tin Tae Yang của các bạn từng hẹn hò với Yuri chưa hãy cùng đứng lên anti S9 đi nào để dành lại Tae Yang. Các V.I.P thân yêu cố lên.
    ai nói z mình cũng là 1 fan của suju
    nhưng những fan suju luôn giữ các anh ấy cho mình ư? ko lẽ các bạn ko muốn mí anh có đc hạnh phúc? ko muốn thấy 1 suju nhóc ? thiệt ích kỉ mà

Mèo con chỉ thix ăn snack, uống sữa và óanh nhau thui

BOA's Avatar
    BOA vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Thành viên tích cực
  80. Đang ở
    Nhập lớp bạn học
  81. Bài viết
    105
  82. Thanks
    13
  83. Thanked 7 Times in 4 Posts
  84. Ðề: Anti Fan SNSD

Trích dẫn Gửi bởi secret_game Xem bài viết
    Ôi có bạn lại k bit đọc chữ vào nhầm topic rồi à,xin lỗi bạn mình là fan Kpop chứ k phải fan DBSK hay SuJu.Nên bạn có thik hay anti thì tùy bạn.Có bạn thêm tội nghiệp họ thôi à Mình tự tin là hiểu biết về Kpop của mình nhiều hơn bạn.Nên bạn k cần chứng minh sự tài năng của S9 với bảng xếp hạng nhất teayeon nhì jess của bạn đâu bạn ạ,mình đồng ý S9 biết hát,tức là biết mở miệng hát ấy =)) mình tính làm 1 bài post rõ ràng nhưng do mạng lỗi nên nó mới rối mắt như thế và pro5 mình cũng mới nhận ra là bị lỗi.cám ơn đã chỉ,mà mình chửi són nam háo sắc sai ở đâu hả bạn?có mấy són nam chịu nhìn ảnh trước PTTM của SNSD vì sợ mất hình tượng đấy thôi,và nhìn số lượng fan thống kê đi từng thành viên đi chẳng phải ít “đẹp” đứng chót đó sao

Mình k search trên google,chỉ nói những j 1 AFS cần nói .trên kia đã nói hết vui lòng đọc lại k mún chứng minh thêm,chỉ thấy buồn cười 2 chữ “tài năng” .
    -1 nhóm nhạc tài năng thì k cần dựa dẫm, k cần scandal phải k bạn.
    -1 nhóm nhạc tài năng thì cũng k cần hát nhép nhiều đến thế bạn nhỉ,trung bình mỗi ng k đến 10s vậy mà sao giọng hát live nghe thật “tài năng”.
    -là tài năng thì k cần dựa vào chú mình,k cần trainee lâu đến vậy mà vẫn chưa debut, k cần thử giọng biết bao nhiêu lần mới đậu
    -tài năng chắc k rớt giọng,nhảy sai liên miên đúng không…
    nói vậy bạn cũng biết mình ám chỉ những ai đúng không.và chính những ng nghĩ mình tài năng nên cho mình cái quyền tự mãn,ăn nói vô lễ xấc xược.thiệt là hài .khiêm tốn chút thần tượng của các bạn cũng đc nhờ đấy
    Dù k đọc j nhưng làm ơn nhìn dòng chữ cái đáng bị anti là đạo đức và nhân phẩm của họ kìa.

Thôi khi nào Kpop bạn to hơn cái miệng giếng thì nói chuyện về tài năng tiếp bạn nhé
    Nước giếng k phạm nc sông đừng vào đây tỏ ra mình đạo đức nghe mệt lắm bạn a,sang topic của mình mà bàn về 9 thiên thần hay chửi AFS thì tùy đừng ở đây mà chứng minh điều gì chỉ khiến ng khác thấy buồn cười.mục đích của mình k phải đôi co với bạn.chỉ mún làm quen vs AFS ngân hàng thôi .mún chứng minh hay cãi nhau thì mình chỉ chỗ cho nè. http://afsvn.forum-viet.net/ ,lun rộng cửa chào đón bạn
    Bác này bị nói trúng tim đen hay sao mà bức xúc thế .... lúc nãy còn để giới tính nam cơ mà sao h để giới tính nữ rồi ...

86. Đang ở
    CD23NH05
  87. Bài viết
    786
  88. Thanks
    101
  89. Thanked 68 Times in 57 Posts
  90. Ðề: Anti Fan SNSD

viết dài kinh
    rãnh lắm sao mà lấy i want it that way của BSB ra chế
    đúng là rãnh mới đi protect 9dvs

letulinh's Avatar
    letulinh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Thành viên chính thức
  92. Đang ở
    Nhập lớp bạn học
  93. Bài viết
    12
  94. Thanks
    0
  95. Thanked 0 Times in 0 Posts
  96. Ðề: Anti Fan SNSD

Trích dẫn Gửi bởi BOA Xem bài viết
    Bác này bị nói trúng tim đen hay sao mà bức xúc thế .... lúc nãy còn để giới tính nam cơ mà sao h để giới tính nữ rồi ...
    Thằng secrect là clone của daubac đó,nó có 2 giới tính để cái nào cũng được cả

duccity's Avatar
    duccity vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Thành viên chính thức
  98. Đang ở
    Nhập
  99. Bài viết
    26
  100. Thanks
    2
  101. Thanked 6 Times in 5 Posts
  102. Ðề: Anti Fan SNSD

Thú thật là từ trước tới giờ tớ coi AFS ( antifan soshi ) chỉ là lũ trẻ con, ghen tỵ vớ vẩn và thiếu hiểu biết lên mời bầy ra những cái trò chửi bới hạ đẳng và cực kỳ thiếu suy nghĩ như thế

thật sự thì ko quan tâm lắm, bởi tớ nghĩ rằng nếu chúng lớn hơn 1 chút nữa ( hoặc những bạn lớn lớn cuối đời 8x đầu đời 9x có công ăn việc làm, ko phải sống bám gia đình nữa sẽ bớt rảnh rỗi và ngu muội đi )

chúng ta đều biết lý do anti của họ thực sự rất rất vô lý, nhiều lúc chỉ đơn giản là bắt tay chúc mừng 1 thành viên nam của boy-band nào đó. Và ngày hôm sau, họ ra 1 loạt MV + những lời chửi rủa đại loại như : " bám giai ", " lợi dụng ", " cố tình động chạm " ( và MV nào cũng phải thêm chữ PTTM, Silicon vào ... mặc dù các bạn a ép ét luôn bô bô rằng : chúng tớ ứ phải anti vì S9 PTTM, chúng tớ anti vì các chị ý động vào các oppa của chúng tớ .... ý nhầm, là vì các chị ý vô lễ, ăn bám, bla bla bla .... )

sẽ chẳng có chuyện gì đáng kể xẩy ra khi dạo gần đây, trên các diễn đàn mạng công cộng lớn như Youtube, Soompi v..v......

=>> Cái tên AFS bắt đầu gắn liền với .... Việt Nam

=>> Ngừk nc ngoàj khynh bỉ AFS và cả kon người VN

Sau đây là vài lời nhận xét của 1 người Hàn Quốc sau khi xem đống vid do các bạn A ép ét VietNamese up lên, quả thực đọc cảm thấy xấu hổ ko tả đc

đại ý của người này là : " khi tôi đang truy cập youtube, tôi bỗng nhận thấy có rất nhiều anti-video nhắm vào các nghệ sĩ Hàn. Tôi xem cái Vid đầu tiên, nó đc làm bởi người Việt Nam, cái thứ 2 cũng đc làm bởi người Việt nam, cái thứ 3... thứ 4 ...... cũng vậy ... Tôi biết đây ko phải cách ứng xử tốt, nhưng tôi đã ANTI-VietNam .... bạn sẽ cảm thấy thế nào khi nghệ sĩ của Đất Nước bạn bị tấn công bởi những lời chửi thề, tin đồn, vu cáo bởi Troll ?
    nếu bạn thích boy-band, thì hãy cổ vũ cho họ và đừng làm anti-video
    nếu bạn thích girl-band, cũng hãy cổ vũ cho họ và đừng làm anti-video
    Nếu bạn muốn đổ tội cho nghệ sĩ Hàn, thì hãy biến về Đất nước của bạn đi
    Người Hàn quốc như tôi sẽ nghĩ thế nào khi họ thấy những video như thế ?
    dù sao thì, tôi rất xin lỗi vì đã anti VietNam và người Việt nam " ( tạm dịch và lược bỏ những đoạn ko cần thiết )

tôi biết các bạn còn trẻ, ko thể suy nghĩ những cái to lớn như thể diện hay bộ mặt của 1 cộng đồng ( chứ chưa nói đến 1 Quốc gia ). Nhưng nhìn xem, các bạn đã làm gì ? chỉ cần lượn 1 vòng Google, Naver hay youtube cũng có thể thấy cái tên VietNam gắn liền với AFS. Ko thể chấp nhận đc, các bạn nghĩ các bạn là cái gì ? nói cho cùng Suju, Dong bang, SNSD, Big bang hay gì gì cũng là người Hàn quốc, các bạn là cái gì thế mà làm sub anti họ ? các bạn bỏ đc đồng nào mua CD cho họ chưa ? hay toàn xem chùa rồi chửi cho sướng miệng ?
    =>>Nhục nhã

Làm vid anti bằng tiếng Việt còn chưa đủ sao mà còn làm sub anti- bằng tiếng anh để Netizen quốc tế nó chửi cho mất mặt ? ( ngữ pháp sai tùm lum mà bày đặt ). Lần sau đừng có đề chữ Viet Nam vào mấy cái trang anti bẩn thỉu của các bạn, ko thấy mình vô duyên à, ngồi 1 chỗ mà làm như biết nhiều hơn cả người trong cuộc, tầm nhìn của các bạn có bao giờ vượt khỏi đc 1 gang tay ko ?

Lên google quốc tế search thử anti-SNSD, hiện lên đầu tiên là STANDs ( ko lấy gì làm lạ 0, nhưng kết quả thứ 2 là của ai ? ......... là của Việt Nam. tức là ngoài các trang web anti quốc tế với thành viên chưa đến 6000 người thì các bạn nổi tiếng nhất đấy ^^, ko tìm thấy kết quả của bất kỳ trang web anti nào khác ( kể cẩ nh~ nc sử dụng tiếng anh làm ngôn ngữ chính như Phil hay Sing )

đấy, tự hào đi, hơn 20000 member mà vẫn phải xài forum free, ngồi 1 chỗ chửi đổng sướng lắm sao ? trên youtube vào các vid anti cứ thấy comment nào bậy nhất, mất dậy nhất thì y như rằng ... 80% bắt nguồn từ Việt Nam.

tôi cũng chẳng dỗi hơi phải viết 1 bài dài thế này đây nếu ko gặp 1 người bạn Hàn quốc nói như thế này : " có phải người Việt Nam các bạn rảnh rỗi lắm đúng ko ? tôi thấy rất nhiều vid-anti các nghệ sĩ Hàn đều bắt nguồn từ Việt nam. và tôi tự hỏi là tại sao các bạn lại lo chuyện bao đồng như thế ? bạn biết đấy, thật quá đáng khi bạn chửi những người bạn chưa từng gặp và chẳng hiểu gì về văn hóa cũng như ngôn ngữ của họ cả.... ".
    Xấu hổ vô cùng tận

mong rằng các bạn afs lần sau khi làm vid anti hay comment bẩn thì trước đó xóa ngay cái tên Việt Nam ra khỏi profile của mình đi, các bạn tự hào khi bôi nhọ người khác, các bạn tự hào khi chửi những người mình ko quen, các bạn tự hảo vì tài dựng chuyện làm anti-vid của mình thì cũng đừng lôi cả Việt K-pop fan vào.

=>> Chúng tớ " ko dám tự hào " cùng các bạn đâu

Nguồn: Forum AA - antiafs.forumvi.net

P/S: Copy nhớ ghi nguồn nhaz

...love...'s Avatar
    ...love... vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Thành viên chính thức
  104. Đang ở
    love
  105. Bài viết
    51
  106. Thanks
    5
  107. Thanked 5 Times in 5 Posts
  108. Ðề: Anti Fan SNSD

Trích dẫn Gửi bởi Nightpromise Xem bài viết
    Mình không phải là fan của SNSD cũng như không phải anti fan SNSD, mình không quan tâm lắm đến nhạc Hàn, mình thích nhạc Anh hơn, thấy topic có vẻ hot quá nên vào xem, ai ngờ...
    Mình thấy bacdau nói đúng đấy chứ, việc thích hay ghét là quyền của mỗi người, các bạn không thể thấy người ta ghét thần tượng của các bạn rồi các bạn vào đây muốn nói gì thì nói. Việc các fan của SNSD vào topic anti fan SNSD, mình thấy các bạn hơi "ngốc" đấy, vì làm thế chỉ giúp cho số lượng anti fan tăng lên mà thôi. Lý do:
    1. Việc các bạn vào đây post bài làm tăng độ nóng của topic, khiến nhiều người chú ý đến topic anti fan.
    2. Khi nhiều người vào đây đọc, và chỉ thấy các fan của SNSD gây chiến tranh, trong khi các anti fan hoàn toàn không muốn, các fan SNSD đã đánh hình ảnh, làm cho người ngoài chỉ thấy ghét fan SNSD mà thôi.
    3. Các bạn muốn thể hiện mình là 1 fan của SNSD chính hiệu, sao các bạn không về topic của fan SNSD, mình thấy có 1 topic như thế mà, việc gì các bạn phải qua đây. Như vậy phải chăng topic fan SNSD khá chán, trong khi đó topic anti fan lại thu hút được nhiều? Vì thế các bạn nên làm cho topic fan SNSD được nhiều sự chú ý, hơn là qua đây để gây chuyện.
    Nhân tiện gửi tới bạn [W]indLH:
    Sau khi bị bacdau chửi là "ngu", và bạn đã chứng minh ngay bacdau chửi là đúng quá. Thật sự mình cảm thấy khá là buồn cười. Ở cái commnet trên, bacdau đưa ra 1 ví dụ "nhà phê bình văn học nam bình luận 1 nhà văn nữ", mà bạn lại cho rằng đây là chuyện "văn học", không những thế, bạn còn lôi cả điểm văn ra để mà hỏi, mình thấy người thật sự phải xem lại điểm văn là bạn đấy, chẳng lẽ bạn chỉ thấy có chữ "văn học" và cho rằng đây là vấn đề văn học sao? Thật là ấu trĩ. Mà mình còn cảm thấy bạn thật là ...khi còn nói rằng bất ngờ khi sinhviennganhang có topic như thế này. "Both side of the coins" 1 vấn đề luôn có 2 mặt của nó, đó là điều ai cũng biết, nếu bạn thích thì sẽ có người khác ghét, đó là điều bình thường, vậy mà bạn lại "bất ngờ", phải chăng IQ của bạn thật sự có vấn đề hay bạn đang muốn chứng minh bạn thật sự "ngu" (dùng lại từ của bacdau)
    Đó là ý kiến cá nhân của mình, đọc topic này xong mình thấy ghét các fan SNSD. Các bạn cho rằng anti fan chỉ đi nói xấu, trong khi đó chính các bạn lại qua đây nói xấu, và cho rằng đó là lỗi của anti fan. Chẳng lẽ ghét 1 người là sai? hay cũng như yêu 1 người là sai?
    Câu trả lời giành cho các bạn tự suy nghĩ.
    Nếu ý kiến của mình có xúc phạm ai thì cho mình xin lỗi nhé
    Mình biết bạn clone nick thôi chứ bạn đâu phải là người trung gian ... mình chắc bạn là anti nhưng ko cần nói cái giọng ko phải là anti đâu ... trong bài viết của bạn ko có 1 cái gì gọi là người trung gian cả ... còn lượng bài viết của anti và fan bạn ko biết đếm hay sao mà ko biết lượng commer của fan s9 nhiều hơn anti ... ......còn nếu bạn là người trung gian bạn phải hiểu đc nhưng lời lẽ xúc phạm đến ai trước ... chứ ko phải chỉ trách 1 bên fan s9 đâu bạn

ZzBeVipzZ's Avatar
    ZzBeVipzZ vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
    Thành viên tích cực
  110. Đang ở
    KT02
  111. Bài viết
    272
  112. Thanks
    3
  113. Thanked 38 Times in 20 Posts
  114. Ðề: Anti Fan SNSD

Thay các anh chi em yêu quý SNSD, mình đề nghị các ACE về nhà mà 8 tiếp,topic này lập cho các AntiFan mà, họ thích nói j kệ họ cũng đâu có ảnh hưởng gì tới thần tượng của ACE đâu. Những điều hộ nêu chắc gì đã đúng mà mọi người cũng ý kiến này nọ chi cho mệt thân vậy. Đặc biệt là bạn duccity, mình thấy bạn hơi quá khích vì thần tượng của mình đấy, mong bạn đừng có lụy quá để rồi có những điều không tốt xảy ra.

Ah quên, mong các AF đừng dùng những từ ngữ thô thiển, không phù hợp với những người tri thức nhưng chúng ta nhé.Hãy làm 1 AF có học thức nhé.Thân.
    Lần sửa cuối bởi ZzBeVipzZ, ngày 18-08-2010 lúc 07:27 PM. Lý do: Gộp 2 bài viết liên tục với nhau lại.

116. Đang ở
    CD23NH05
  117. Bài viết
    786
  118. Thanks
    101
  119. Thanked 68 Times in 57 Posts
  120. Ðề: Anti Fan SNSD

mình cũng thấy duccity bức xúc quá nên mới tuôn 1 tràn vậy
    ko anti ai hết, mệt mỏi thêm. ta chỉ có 2 boy band Westlife và BSB trong tim, đề nghị ko lấy bài hát của họ ra mà chế, bực mình lắm

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này